Yahoo Suche Web Suche

Suchergebnisse

1. Suchergebnisse:

2. 8. Mai 2024 · Björgvin Páll Gústavsson er langreynslumesti leikmaður Íslands með 269 landsleiki en næstir á eftir honum eru Bjarki Már Elísson og Arnar Freyr Arnarsson. Þegar þetta er skrifað eru enn nokkrir tugir miða til sölu á leikinn en útlit fyrir að það verði uppselt. Leikurinn hefst klukkan 19:30. Boozt, einn af aðalbakhjörlum ...

3. 18. Mai 2024 · Mike Ulrich Jensen 11 védéssel, Andreas Nilsson, Bjarki Már Elísson és Nedim Remili öt-öt góllal járult hozzá a sikerhez. A túloldalon a mezőnyjátékosok közül csak Katona Alex nem talált a hálóba, Zdolik Bence és Török Ádám öt-öt góllal zárt.

4. 18. Mai 2024 · A játékot a Telekom Veszprém kezdte, az Elísson, ElDeraa, Remili, Fabregas, Yahia, Vailupau sorral indítva el az első 30 percet. A kapuba Mike Jensen állt be, az első gólt Bjarki Már Elísson szerezte az első támadásból. Védekezésbe Ligetvári érkezett, a két elsőszámú hármasvédővel kezdtük meg tehát a mérkőzést, hatosfallal. 5 perc játékidő után az eredmény 3 ...

7. 22. Mai 2024 · Bjarki Már lét hárið fjúka. Bjarki Már Elísson, vinstri hornamaður ís­lenska karla­landsliðsins í hand­knatt­leik, lét hárið fjúka eftir Evrópumótið í Þýskalandi ef marka má nýja færslu á Instagram frá kappanum.